ชุมชนนักศึกษาสังคมวิทยาและมานุษยวิทยา มหาวิทยาลัยเชียงใหม่

บ้านช่วยเหลือค้นหารายชื่อสมาชิกกลุ่มผู้ใช้สมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Share | 

ขอข้อมูลทำเว็บภาคใหม่คร้าบ ด่วนๆนะคร้าบ!!!!!

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอข้อมูลทำเว็บภาคใหม่คร้าบ ด่วนๆนะคร้าบ!!!!!    Tue Apr 12, 2011 1:10 pm

อันนี้เป็นข้อความฝากมาจาก อ.อรัญญา ศิริผล ภาคเรานี่เอง

อ.กำลังจะทำเว็บไซต์ภาค และจะปรับปรุงหลักสูตร ก็เลยจะขอความเห็นจากศิษย์เก่าสักหน่อย
ช่วยตอบคำถาม สองข้อนี้นะคะ
1. ความรู้ทางสังคมวิทยาและมานุษยวิทยาที่ได้เรียน มีคุณูปการต่อชีวิตและโลกทางสังคมนอกห้องเรียนอย่างไรบ้าง
2. การศึกษาทางสังคมวิทยาและมานุษยวิทยา ของมช. มีจุดดี จุดเด่น หรือ จุดด้อย อะไร และควรปรับปรุงอย่างไร

หรือมีความเห็นเพิ่มก็โอเค ไม่ว่ากัน และก็ขอรูปภาพของท่าน รวมไปถึงรหัสนักศึกษา ชื่อ แล้วก็สถานภาพปัจจุบัน คือ ทำอะไรอยู่นะครับ

อยากได้ข้อมูลช่วงสิ้นเดือนนี้ครับ

ฝากกระจายข่าวให้รุ่นพี่ ปีเก่าๆ ทุกคนๆ ด้วยนะครับ

ขึ้นไปข้างบน Go down
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอข้อมูลทำเว็บภาคใหม่คร้าบ ด่วนๆนะคร้าบ!!!!!    Tue Apr 12, 2011 1:15 pm

ส่งข้อมูลกลับไปได้ที่ aranyas@yahoo.com หรือเฟซบุ๊ค อาจารย์ก็ได้นะครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down

ขอข้อมูลทำเว็บภาคใหม่คร้าบ ด่วนๆนะคร้าบ!!!!!
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1